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'Maziwa yasiyo na
Ngo vyakamatw

viwa

DODOMA

ODI va Maziwa Tan-
zania (TDB) imefanya
msako maalum katika
: maduka mbalimbali
¢ jiini Dodoma na kukamata
i Mmaziwa vasivo na viwango, vali-

fanyabiashara kuingiza bid-
haa za maziwa kutoka
nje yva nchi kwa sababu mbal-
imbali za msingi, lakini wafan-
yabiashara wanapaswa kufuata

Alisema,
bu wa

kwa i
sheria, wafanyabi-

ashara hao waliokamatwa na
bidhaa hizo watatozwa faini
kati ya Sh. milioni 25 na Sh
milioni 5, pamoja na hatua ny-
ingine za kisheria.

Shirika & Viwango Tanzania

Kuhusu vituo wvva kuku
Snya maziwa, alisema vituo
hivyo vinatarajiwa kujengwa
katika Wilava za Mkuranga, Ru-
fiji, Kisarawe mkoani Pwani na
Karagwe mkoani Kagera.

“Tunatarajia kutekeleza
mradi buu kwa ushirikiano na
Wizara va Mifugo kwa lengo la
wa ya kutosha kutoka kwa wal-
ugaji wa ngombe wa maziwa

maeneo husika "
na jitihada za kutafuta vyanzo
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